| ชื่อแบรนด์: | XinYanForever |
| เลขรุ่น: | XY017 |
| ขั้นต่ำ: | 10,000 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 10000000000 หน่วย/ต่อวัน |
เครื่องดื่มหลายสิบชิ้น ร่วมกันในกล่องของคนส่งของ กระแทกกัน กระแทกกัน รอคอย นี่คือพิธีการเข้าสู่วัยใหญ่ ทุกแก้วกระดาษเครื่องดื่มร้อนต้องเผชิญหน้าหลังจากออกจากโรงงานบางแก้วล้มเหลวในการทดสอบนี้ถ้วยกระดาษกันกระจกกันกระจกกันกระจกกันกระจกกันกระจกกันกระจกกันกระจกกันกระจก
การกันอากาศสองผนัง ทําให้อุณหภูมิอยู่ตรงที่เหมาะสม
แผ่นภายในล็อคในความร้อนของเครื่องดื่มร้อน ขณะที่ชั้นภายนอกรักษาความสบายใจในมือการแยกความร้อนที่อาจทําให้มือไหม้ในขณะที่ลูกค้าได้รับอาหารที่นําไปทาน พวกเขาสามารถถือมันได้อย่างสบายๆ โดยไม่ต้องรอให้มันเย็นได้รับความเห็นอย่างชัดเจนในขณะที่ลูกค้าเข้าใจมัน.
การออกแบบที่ป้องกันการรั่วไหล ตอบสนองกับทุกปัญหา
ในเส้นทางการส่ง ไม่มีถนนที่เรียบร้อยอย่างสมบูรณ์ทํางานพร้อมกับกระบวนการปิดความร้อนด้านล่างเพื่อสร้างระบบปิดความเต็มที่การทดสอบแสดงให้เห็นว่าหลังจากที่ถือเครื่องดื่มร้อนมากกว่า 95 °C และจําลอง 30 นาทีของบัมพ์การคลอด ด้านล่างไม่แสดงให้เห็นการรั่วไหลและร่างกายถ้วยยังคงแข็งแรงทุกเครื่องดื่มที่ส่งมาอย่างปลอดภัย เป็นการตอบแทนสัญญาของแบรนด์.
โลโก้ที่สามารถปรับเปลี่ยนได้ ทําให้แบรนด์ของคุณสามารถเดินทางได้
ในหมู่เครื่องดื่มหลายสิบในกล่องส่งของ มีเพียงถ้วยที่มีโลโก้ของคุณเท่านั้น ที่ลูกค้าจะเอาออกมาถ่ายรูปพื้นผิวถ้วยรองรับการพิมพ์ตามต้องการแบบเต็มสี ด้วยหมึกที่ใช้น้ําที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อมไม่ว่าจะเป็นโลโก้แบรนด์ ตัวอักษร IP หรือข้อความการตลาดตามฤดูกาลเมื่อเครื่องดื่มนี้ถูกส่งให้โดยนักขี่แบรนด์ของคุณเริ่มการสนทนาอีกครั้งกับลูกค้า
วัสดุที่มีคุณภาพอาหาร ไม่มีอะไรไร้สาระ เมื่อมันเข้าไปในปาก
ผลิตจากกระดาษพรีเมียร์พรีเมี่ยมเกรดอาหาร ที่ได้รับการรับรองจาก FDA และมาตรฐานความปลอดภัยอาหารสากลของสหภาพยุโรป ไม่มีสารสว่างหรือโลหะหนักวัสดุประเภทอาหารบนทั้งผนังภายในและภายนอกรับประกันว่าไม่มีสารอันตรายตกเมื่อสัมผัสกับเครื่องดื่มร้อนสําหรับแบรนด์ของอาหารที่นําไปทานเอง ความปลอดภัยเป็นรากฐานที่ไม่สามารถทําลายได้ และเป็นพื้นฐานของความไว้วางใจในระยะยาว
![]()
ร่างถ้วยหนาแน่น แข็งแรงและรักษารูปร่าง
โดยใช้วัสดุกระดาษหนา กระป๋องมีร่างกายที่สําคัญและแข็งแรง ไม่มีการบิดเบือนหรืออ่อนแอหลังจากถือเครื่องดื่มร้อนมันยังคงรักษาเส้นที่สะอาดเสมอความแข็งแรงนี้เองคือการประกาศภาพของคุณภาพ
| ขนาด | ความจุ | สถานการณ์การใช้งาน |
|---|---|---|
| 8 oz | 240 มิล | กาแฟเล็กๆ เครื่องดื่มร้อนสําหรับเด็กๆ |
| 12 oz | 350 มิลลิตร | แล็ตเต้สแตนดาร์ท อเมริกาโน |
| 16 oz | 500 มล | ชาผลไม้ขนาดใหญ่ ช็อกโกแลตร้อน |
| 20 oz | 600 มิล | ชาจากนมขนาดใหญ่มากๆ ขนาดแบ่ง |
| ขนาด | คําอธิบายข้อดี |
|---|---|
| การปิดผนังคู่ | โครงสร้างสองผนังที่มีชั้นอากาศ ป้องกันอากาศได้อย่างมีประสิทธิภาพ เครื่องดื่มร้อนสะดวกในการถือ ลูกค้าสามารถดื่มได้ทันทีเมื่อได้รับ |
| การปิดที่ป้องกันการรั่ว | ผนังภายในเคลือบกันการรั่ว + กระบวนการปิดความร้อนด้านล่าง ผ่านการทดสอบการส่งแบบจําลอง 30 นาที โดยไม่มีการรั่วไหล ด้านล่างแห้ง |
| โลโก้ที่สามารถปรับแต่งได้ | การพิมพ์แบบครบสี โดยใช้หมึกน้ําที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม รูปแบบที่ชัดเจนและละเอียด เพื่อให้แบรนด์ของคุณได้มาพร้อมกับการส่งทุกครั้ง |
| ความปลอดภัยของอาหาร | ได้รับการรับรองจาก FDA และมาตรฐานสากลของสหภาพยุโรป กระดาษเนื้อผงเกรดอาหาร ไม่มีสารสว่างหรือโลหะหนัก ปลอดภัยสําหรับการสัมผัสกับเครื่องดื่มร้อน |
| ความแข็งแรงที่หนา | วัสดุกระดาษที่หนา กรอบกระป๋องมีขนาดใหญ่และไม่บิดรูป ติดกับแรงดันในการส่ง |
| ระยะขนาดเต็ม | ขนาดครบวงจรจาก 8oz ถึง 20oz เหมาะสําหรับกาแฟ ชานม ชาผลไม้ ทุกเครื่องดื่มร้อน ตอบสนองความต้องการที่หลากหลาย |
| ข้อมูลทั่วไป | รายละเอียด |
|---|---|
| วัสดุ | ผงกระดาษบริสุทธิ์ที่หนาเป็นอาหาร + การเคลือบกันการรั่ว (โครงสร้าง 2 ชั้น) |
| ระยะอุณหภูมิ | -25°C ~ 100°C |
| ขนาดที่มี | 8oz / 12oz / 16oz / 20oz |
| การทดสอบการตรวจสอบความรั่ว | ไม่มีการรั่วไหลหลังจากการจําลองการคลอด 30 นาทีกับเครื่องดื่มร้อน 95 °C |
| กระบวนการพิมพ์ | การปรับแต่งหมึกที่ใช้น้ําที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม / Flexographic |
| การสนับสนุนการออกแบบ | การออกแบบแบบแบบดายไลน์ฟรี / การนําเสนอ 3 มิติ / การปรับปรุงไฟล์ |
| เวลาในการเก็บตัวอย่าง | ตัวอย่างดิจิตอล 3 วัน / ตัวอย่างการผลิต 7 วัน |
| อุปกรณ์เสริม | ใบปิดแผ่น / ใบปิดกลม / ผนังปิด |
| การรับรอง | FDA / EU / LFGB / OK compost / FSC |
| จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา | 10000 ชิ้น |
ผู้เชี่ยวชาญด้านกาแฟ
กาแฟทุกถ้วยมีเวลาในการจัดส่ง ตั้งแต่ 10 นาที ถึงกว่า 1 ชั่วโมงการออกแบบที่ป้องกันการรั่วซึม ทําให้ล่างแห้งชื่อเสียงถูกสร้างขึ้น 1 ถ้วยต่อครั้ง
เครือข่ายเครื่องดื่มชา
การสั่งซื้อที่นําไปใช้ account สําหรับส่วนที่เพิ่มขึ้นของธุรกิจ และความมั่นคงของถ้วยมีผลกระทบโดยตรงต่ออัตราการซื้อคืนผลงานของถ้วยนี้ในการทดสอบเพียงพอจัดการกับความต้องการในการจัดส่งในช่วงเวลาสูงสุด.
คาเฟ่อิสระ
โดยไม่มีการจราจรของแบรนด์ใหญ่ ความสนใจในรายละเอียดสําคัญยิ่งขึ้น ถ้วยกระดาษสัญลักษณ์ที่กําหนดเองร้านค้าเล็กๆ ของคุณเข้าสู่วงการสังคมของพวกเขา.
โรงเบเกอรี่
ช็อคโกแลตร้อนและนมร้อนเป็นตัวขายดีในฤดูหนาว โดยใช้ถ้วยนี้ ลูกค้าสามารถอบอุ่นมือและหัวใจของตนโดยไม่ต้องกังวลเกี่ยวกับการเผาไหม้หรือรั่วไหล
จําหน่ายอาหารบริษัท
เมื่อจัดส่งเครื่องดื่มร้อนสําหรับการประชุมของบริษัท และพักชา คุณภาพของถ้วยแสดงถึงความเชี่ยวชาญของผู้ให้บริการร่างถ้วยที่หนาแน่นและการนําเสนอโลโก้ตามต้องการส่งมอบความน่าเชื่อถือผ่านรายละเอียด.
ถ้วยกระดาษพายพายกันกระจกสองผนัง ที่สามารถปรับเปลี่ยนโลโก้ได้ ไม่ใช่เพื่อให้แบรนด์ของคุณดูดีขึ้น แต่เพื่อให้ทุกเครื่องดื่มร้อนที่ส่งมาอย่างปลอดภัยยินดีต้อนรับติดต่อเราเพื่อตัวอย่างและทดสอบผลงานของมันบนถนนที่คันคัน.
![]()