| ชื่อแบรนด์: | XinYanForever |
| เลขรุ่น: | XY085 |
| ขั้นต่ำ: | 10,000 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 10000000000 หน่วย/ต่อวัน |
กระดาษคราฟท์ที่สามารถแยกแยกได้ทางชีวภาพ กระดาษคราฟท์ที่สามารถแยกแยกได้ทางชีวภาพ กระดาษคราฟท์ที่สามารถแยกแยกได้ทางชีวภาพ กระดาษคราฟท์ที่สามารถแยกแยกได้ทางชีวภาพ กระดาษคราฟท์ที่สามารถแยกแยกได้ทางชีวภาพ กระดาษคราฟท์ที่สามารถแยกแยกได้ทางชีวภาพ กระดาษคราฟท์ที่สามารถแยกแยกได้ทางชีวภาพ กระดาษคราฟท์ที่สามารถแยกแยกได้ทางชีวภาพ กระดาษคราฟท์ที่สามารถแยกแยกได้ทางชีวภาพ กระดาษคราฟท์ที่สามารถแยกแยกได้ทางชีวภาพ กระดาษคราฟท์ที่สามารถแยกแยกได้ทางชีวภาพ กระดาษคราฟท์ที่สามารถแยกแยกแยกได้ทางชีวภาพ กระดาษคราฟท์ที่สามารถแยกแยกได้ทางชีวภาพ
ในยุคที่มีการบังคับใช้การห้ามพลาสติกอย่างครบวงจร และการรับรู้สิ่งแวดล้อมของผู้บริโภคเพิ่มขึ้นการเลือกบรรจุอาหารที่มีความประสิทธิภาพทางด้านความงามและสอดคล้องกับนโยบายสีเขียว ได้กลายเป็นสิ่งสําคัญในการเพิ่มความสามารถในการแข่งขันของแบรนด์อาหารเราภูมิใจนําเสนอกระดาษคราฟท์หนา กระดาษคราฟท์ถ้วยถ้วยถ้วย, การกําหนดใหม่มาตรฐานการบรรจุอาหารระดับสูง ด้วยผลงานที่พิเศษและคุณสมบัติที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม
ข้อดีหลัก:
1การป้องกันสามชั้น ป้องกันการรั่ว
มีตัวละครผิวเคลือบจากน้ําหรือ PLA ที่มีฐานชีวภาพเป็นอาหารซึ่งแทนที่พลาสติกแบบปกติ ที่สร้างชั้นป้องกันหนาแน่นบนด้านในของถ้วยมันมีน้ํามันหนัก และอาหารที่มีความชื้นสูง เช่น ซุป, น้ําผงจิ้ม, และ Malatang สําหรับกว่า 60 นาที โดยไม่มีการรั่วไหล, รับประกันการจัดส่งที่ไม่ต้องกังวล และกําจัดการร้องเรียนของลูกค้าที่เกิดจากการไหล
2หนาและแข็งแรง, รักษารูปร่าง
ผลิตจากเนื้อผงไครฟอฟท์คุณภาพสูง สายใยยาวน้ําหนักพื้นฐานสูงและความแข็งแรงที่ดีสะดวกสบายในการถือโดยไม่ต้องถ่ายทอดความร้อน ทนต่อการล่มสลายระหว่างการสะสม และทนทานพอที่จะทนความดันในการขนส่งขอบโค้งเพิ่มความแข็งแกร่ง สะดวกในการใช้งานง่าย และให้ความมั่นคงในการปิดแน่นด้วยฝาที่ตรงกันเพื่อการป้องกันสองครั้ง
3จากธรรมชาติ กลับสู่ธรรมชาติ
![]()
ไม่มีส่วนประกอบจากพลาสติก และสามารถแยกแยกทางชีวภาพได้อย่างสมบูรณ์แบบ ซึ่งตรงกับมาตรฐานการปลูกผงระดับนานาชาติ หลังจากที่ใช้แล้ว มันจะแยกแยกเป็นน้ําและคาร์บอนไดออกไซด์ ในสภาพแวดล้อมธรรมชาติป้องกัน "มลพิษสีขาว"." การเลือกผลิตภัณฑ์ของเราช่วยสร้างภาพลักษณ์แบรนด์ที่เขียวและมีความรับผิดชอบ ที่ดึงดูดผู้บริโภคที่มีสติต่อความยั่งยืน
4ความปลอดภัยของอาหาร การรับรองอย่างมีอํานาจ
ผลิตตามมาตรฐานอนามัยอย่างเข้มงวด ตลอดกระบวนการทั้งหมดกฎหมาย FDA, EU และกฎหมายเกี่ยวกับวัสดุที่ติดต่อกับอาหารในประเทศไม่มีกลิ่น ไม่มีสารอันตรายการย้าย, รับรองการสัมผัสโดยตรงที่ปลอดภัยกับอาหาร
รายละเอียดสินค้า:
| ปริมาตร | คําอธิบาย |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | กระดาษคราฟท์หนา กระปุกอาหารถูกลดได้ |
| องค์ประกอบวัสดุ | กระดาษเครฟต์บริเวณบริเวณบริเวณบริเวณบริเวณบริษัท |
| พลังงานที่มีอยู่ | 300ml / 500ml / 750ml / 1000ml / 1200ml / 1500ml (สามารถปรับแต่งได้) |
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | -20°C ~ 100°C (เหมาะสําหรับทําความเย็นและทําความร้อนไมโครเวฟ*) |
| ความสามารถป้องกันการรั่ว | ทดสอบกับน้ํามัน 95 °C / น้ํา 100 °C: ไม่มีการรั่วไหลในเวลา 60+ นาที |
| การรับรองสิ่งแวดล้อม | ตอบสนองมาตรฐานการปลูกผสมระดับนานาชาติ ไม่ใช้พลาสติก |
| ความสอดคล้องกับความปลอดภัยอาหาร | ได้รับการรับรองตามกฎหมาย FDA, EU และกฎหมายการติดต่ออาหารในประเทศ |
| การใช้งานที่แนะนํา | การจัดส่งอาหาร การบรรจุอาหารที่นําไปทาน |
| บริการปรับแต่ง | การพิมพ์โลโก้ การปรับขนาด การออกแบบบรรจุสินค้า |
การใช้งาน:
เหมาะสําหรับโซ่อาหารเร็ว ร้านอาหารรับประทาน ตลาดกลางคืน สนามอาหาร สลัดและอาหารเบาสี แคร์ฟท์ ของธรรมชาติ ทําให้อาหารดูดี, ส่งภาพของความสวยงามการใช้ชีวิตที่สุขภาพดี
ทําไมต้องเลือกเรา
![]()
ติดต่อเราวันนี้เพื่อตัวอย่าง ขอให้ผลิตภัณฑ์ของเราคุ้มกันทุกมื้อที่คุณให้บริการ
![]()
หมายเหตุ: สําหรับการใช้ไมโครเวฟ กรุณาตรวจสอบความเหมาะสมตามประเภทการเคลือบเฉพาะ. การทําความร้อนระยะสั้นและประสิทธิภาพกลางต่ําถูกแนะนํา