| Tên thương hiệu: | XinYanForever |
| Số mẫu: | XY170 |
| MOQ: | 10000 |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 10000000000 đơn vị/ngày |
Cúp giấy phân hủy sinh học có cấu trúc rỗng tường kép Logo tùy chỉnh đồ uống lạnh nóng Cốc cách nhiệt thân thiện với môi trường
Sản phẩm giới thiệu:
Bất cứ ai điều hành một cửa hàng đồ uống đều biết nỗi đau đầu của việc phải có những cốc khác nhau cho các mùa và nhiệt độ khác nhau.mùa hè một- Sưu trữ tăng lên, chi phí tiếp tục leo lên.
Cốc giấy phân hủy sinh học cấu trúc rỗng hai tườngtừ cà phê nóng đến nước đá, từ mùa đông đến mùa hè, một cốc làm được tất cả.
I. Sự đa dụng của nóng và lạnh: Một cốc cho tất cả các mùa
Phạm vi nhiệt độ
-10 °C đến 100 °C, bao gồm tất cả mọi thứ từ nóng đến lạnh:
Mùa đông: 95°C cà phê cà phê nóng, cà phê Americano nóng
Mùa hè: 0 ° C Americano đá, trà trái cây
Mùa xuân/Mùa thu: trà sữa ấm, đồ uống ở nhiệt độ phòng
Một cốc, quanh năm, một loại ít hơn để dự trữ, nhiều không gian để lưu trữ, ít do dự hơn khi nhân viên vươn đến một cốc.
Hiệu suất được kiểm tra
Đồ uống nóng: 95 ° C đổ vào, 30 phút sau bức tường bên ngoài đọc 45 ° C 热 nhưng không nóng
Đồ uống lạnh: 0 °C đổ vào, 2 giờ sau không có ngưng tụ
II. Khép kín rỗng: Không khí là chất cách kín tốt nhất
Cốc có một bức tường dựa vào độ dày để cách nhiệt. đủ dày, và chúng trở nên nặng và đắt tiền.
Lỗ có hai bức tường sử dụng cách tiếp cận khác nhau bằng cách sử dụng không khí để cách nhiệt.
Phân tích cấu trúc
Một khoảng cách 2-3mm giữa các bức tường bên trong và bên ngoài không chứa gì ngoài không khí. Với độ dẫn nhiệt chỉ 0,026W / ((m · K), không khí ít dẫn điện hơn giấy bảy lần.Khi nhiệt di chuyển từ bức tường bên trong đến lớp không khí, phần lớn nó dừng lại ngay ở đó.
Nước uống nóng sẽ không cháy
Không cần tay áo, không cần chờ cho nó nguội, khách hàng có thể uống ngay khi lấy cốc ra khỏi túi giao hàng.
Nước uống lạnh sẽ không ngưng tụ
Với đồ uống lạnh, bức tường bên ngoài giữ nhiệt độ gần phòng. Không có giọt nước hình thành trên bề mặt.Khách hàng không phải lau tay khi uống rượu hoặc lo lắng về giấy tờ ướt.
Cấu trúc cứng
Các bức tường đôi cung cấp sức mạnh nén cao hơn 40% xếp chúng lên mười cao, cốc dưới vẫn giữ hình dạng của nó.Bottom tăng cường năm lớpBoba, jelly, popping pearls... tải chúng lên.
III. Có khả năng phân hủy sinh học: Cốc làm từ thực vật, trở lại thiên nhiên trong 180 ngày
PLA, hay axit polylactic, nghe có vẻ như một thuật ngữ hóa học nhưng nó bắt đầu với ngô, mía, hạt cải mọc từ mặt đất.
Nguồn gốc vật chất
100% vật liệu PLA có chất lượng thực phẩm dựa trên sinh học
Thay thế nhựa dựa trên dầu mỏ truyền thống
60% giảm lượng khí thải carbon trong quá trình sản xuất
Quá trình phân hủy
Trong điều kiện phân bón công nghiệp (58 °C + độ ẩm cụ thể + vi sinh vật):
Phân hủy hoàn toàn thành nước và CO2 trong vòng 180 ngày
Không còn dư lượng vi nhựa, không có chất độc hại
Được chứng nhận theo tiêu chuẩn EU EN13432 và ASTM D6400 của Hoa Kỳ
Giá trị môi trường có thể định lượng
Một quán cà phê bán 200 cốc mỗi ngày sử dụng khoảng 73.000 cốc PLA một năm. so với nhựa thông thường, đó là 1,5 tấn ít carbon hơn giống như trồng 80 cây.
Sự linh hoạt trong điều kiện nóng và lạnh, thân thiện với môi trường mà không hề thỏa hiệp.
IV. In tùy chỉnh: Mỗi cốc trở thành quảng cáo di động
Các loại đồ uống mang đi đại diện cho điểm tiếp xúc hàng ngày nhất giữa thương hiệu và khách hàng. mỗi cốc rời khỏi cửa hàng của bạn, đi vào văn phòng, nhà, tất cả các loại nơi. in logo của bạn trên chúng,và thương hiệu của bạn đi cùng cho chuyến đi.
So sánh quy trình in
| Phương pháp | Đặc điểm | Tốt nhất cho |
|---|---|---|
| Tiền bù | Bốn màu, chi tiết tinh tế | Thiết kế phức tạp, gradient, chân dung |
| Flexo | Mực dày, phủ sóng mạnh | Các khối màu lớn, văn bản đậm, thiết kế đơn giản |
| Màn hình | Màu bão hòa, bền | Logo, tên thương hiệu, khu vực nhỏ |
Nội dung có thể tùy chỉnh
Logo thương hiệu
Tiêu đề thương hiệu
Thông tin quảng cáo
Mã QR (tải xuống ứng dụng, phiếu giảm giá, đánh giá)
Nhãn hiệu môi trường như "100% phân hủy"
Hỗ trợ thiết kế
Không chắc về thiết kế? Nhóm của chúng tôi có thể giúp. Chúng tôi sẽ gửi bản mô hình trước. Bạn phê duyệt, sau đó chúng tôi in. in màu điểm phù hợp với màu sắc thương hiệu chính xác. chỉ cần cung cấp số Pantone.
Ước tính sự tiếp xúc với thương hiệu
300 cốc mỗi ngày, 110.000 cốc mỗi năm, mỗi cốc nằm trong tay ai đó từ 15 đến 30 phút, tương đương 33.000 giờ mỗi năm.Những bức ảnh được chia sẻ trên mạng xã hội đã đạt hàng triệu lượt xem..
![]()
V. Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Điểm | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cốc giấy phân hủy sinh học cấu trúc rỗng hai tường |
| Công suất có sẵn | 8oz / 12oz / 16oz / 20oz (có sẵn tùy chỉnh) |
| Chiều kính vòng | 80mm / 90mm / 95mm |
| Vật liệu cốc | 100% PLA chất lượng thực phẩm dựa trên sinh học |
| Cấu trúc cốc | Lỗ hố hai tường, khoảng cách không khí 2-3mm |
| Phạm vi nhiệt độ | -10 °C đến 100 °C |
| Sự suy thoái | Nổ bùn công nghiệp, hoàn toàn phân hủy trong 180 ngày |
| Giấy chứng nhận | EN13432 / ASTM D6400 / FDA / LFGB |
| Chứng minh rò rỉ | Bottom tăng cường năm lớp |
| Quá trình in | Offset / Flexographic / Màn hình |
| MOQ | 10, 000 đơn vị (2,000 thử nghiệm mẫu có sẵn) |
| Bao bì | OPP bao bì riêng lẻ + Thẻ carton lốp thân thiện với môi trường |
| Ứng dụng | Các cửa hàng cà phê đặc biệt, các cửa hàng trà chuỗi, các cửa hàng mang đi, các cửa hàng thân thiện với môi trường, phòng nghỉ của công ty |
VI. Các kịch bản ứng dụng một cái nhìn
| Kịch bản | Tại sao chọn |
|---|---|
| Các quán cà phê đặc biệt | Tính linh hoạt nóng / lạnh làm giảm hàng tồn kho; cách điện rỗng làm tăng độ bám; Biodegradable thu hút khách hàng có ý thức môi trường |
| Chuỗi cửa hàng trà | Một cốc cho tất cả đồ uống; in ấn thống nhất xây dựng hình ảnh thương hiệu; quản lý hàng tồn kho dễ dàng hơn |
| Các cửa hàng đồ ăn | Chất chống cháy làm giảm các khiếu nại; Cốc cứng chống nén; Đưa hàng an toàn hơn |
| Các cửa hàng thân thiện với môi trường | Vật liệu có thể phân hủy hoàn toàn phù hợp với khái niệm cửa hàng; cam kết môi trường có thể nhìn thấy một cái nhìn |
| Phòng nghỉ của công ty | Mua hàng lớn hiệu quả về chi phí; Logo tùy chỉnh nâng cao hình ảnh công ty; Vật liệu cấp độ thực phẩm để yên tâm |
VII. Ba điều bạn nên biết về tùy chỉnh
MOQ:10Số lượng đơn vị tối thiểu cho các đơn đặt hàng hàng loạt.
Thời gian sản xuất:Lấy mẫu trong 5-7 ngày, sản xuất hàng loạt trong 10-15 ngày.
Dịch vụ một cửa:Từ việc phê duyệt thiết kế và lấy mẫu đến sản xuất và vận chuyển, người quản lý tài khoản chuyên dụng theo dõi mọi bước.
Bạn cần cung cấp:
Các tệp thiết kế (tình hình AI/CDR/PSD hoặc hình ảnh độ phân giải cao)
Số Pantone (nếu có màu sắc thương hiệu được chỉ định)
Chọn dung lượng (8oz/12oz/16oz/20oz)
Số lượng ước tính và ngày giao hàng mong muốn
VIII. Câu hỏi thường gặp
Hỏi: Các cốc PLA có thực sự phân hủy hoàn toàn trong điều kiện phân bón công nghiệp không?
A: Có. Vật liệu PLA trong các cơ sở phân bón công nghiệp (58 °C + độ ẩm cụ thể + vi sinh vật) phân hủy hoàn toàn thành nước và CO2 trong vòng 180 ngày, được chứng nhận theo tiêu chuẩn EN13432 và ASTM D6400.
H: Làm thế nào cách ly rỗng khác với tường dày?
A: Các bức tường dày dựa trên độ dày vật liệu hiệu quả hạn chế và chi phí cao hơn.trọng lượng cốc dễ dàng hơn.
Hỏi: cách nhiệt kéo dài bao lâu?
A: Được thử nghiệm với đồ uống nóng 95 ° C, nhiệt độ bên ngoài vẫn dưới 45 ° C sau 30 phút.
Q: Có thể cung cấp nắp chống rò rỉ không?
A: Có. Chúng tôi cung cấp các nắp chống rò rỉ PLA phù hợp với thiết kế niêm phong snap-on được thử nghiệm nghiêng 45 độ mà không bị rò rỉ. Bán riêng.
Q: Có thể sử dụng cốc PLA trong lò vi sóng không?
A: Không được khuyến cáo. Mặc dù chống nhiệt lên đến 100 ° C, sưởi ấm bằng lò vi sóng có thể gây ra sự phân bố nhiệt độ không đồng đều. Chúng tôi khuyên bạn nên chỉ sử dụng để giữ đồ uống.
IX. Một vài lời kết thúc
Nhiều năm trong ngành này, và đây là những gì chúng tôi đã học được: tất cả những thay đổi có thể kết hợp với hai điều: làm cho người cầm cốc thoải mái hơn, và làm cho cốc dễ dàng hơn trên hành tinh.
Double-Wall Hollow sẽ giải quyết vấn đề đầu tiên.
Vật liệu phân hủy sinh học sẽ giải quyết vấn đề thứ hai.
Logo tùy chỉnh đảm bảo thương hiệu của bạn được nhìn thấy.
Sự linh hoạt của nhiệt và lạnh làm cho cửa hàng của bạn hoạt động trơn tru hơn.
Nếu đây nghe giống như cái cốc mà anh đang tìm kiếm, hãy nói chuyện.
![]()