| ชื่อแบรนด์: | XinYanForever |
| เลขรุ่น: | XY031 |
| ขั้นต่ำ: | 10,000 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 10000000000 หน่วย/ต่อวัน |
ในชีวิตที่ทันสมัยอย่างรวดเร็วของปัจจุบัน เครื่องมือสําหรับใช้งานครั้งเดียว ไม่ได้เป็นแค่ "ใช้และโยน"ถ้วยกระดาษหนาแบบการ์ตูน, ด้วย "การเสริมกันการรั่วไหล" เป็นจุดขายหลักของมัน, ถูกออกแบบมาเป็นพิเศษสําหรับไอศกรีม, ของหวาน, ผสมผลไม้และกรอบอาหารเย็นอื่น ๆ, การันตีว่าการใช้งานทุกครั้งไม่ต้องกังวล
จุดที่เจ็บปวดใหญ่ที่สุดของถ้วยกระดาษทิ้งแบบดั้งเดิมคืออะไร? การอ่อนแอ, การรั่วไหล, และการบิดเบือนง่าย เมื่อคุณบริการไอศกรีมหรือของหวานที่มีซีรัปถ้วยกระดาษทั่วไปมักจะอ่อนแอภายใน 5 นาทีสินค้านี้แก้ปัญหานี้ได้อย่างสมบูรณ์แบบการออกแบบการเสริมเหล็กสามเท่า.
ขอบถ้วยมีกระบวนการม้วนขอบสองชั้นหนาสองเท่าของถ้วยกระดาษทั่วไป มันไม่เพียงแต่ให้การจับที่สบายใจโดยไม่ตัดลิป แต่ยังเพิ่มความแข็งแรงโครงสร้างโดยรวมของถ้วยแม้จะถือถ้วยด้วยมือเดียว, มันจะไม่บิดเบือนเนื่องจากการกระจายเครียดที่ไม่เท่าเทียมกัน
ด้านล่างใช้การออกแบบกระดัดกระดัดกระดัดกระดัดกระดัดกระดูกที่กระจายความดันของเหลวและกําจัดการรั่วไหลด้านล่างไม่มีรอยน้ําปรากฏบนด้านล่าง จริงๆ "ไม่มีหยดเดียวรั่ว."
ผลิตจากกระดาษกระดาษสีขาวชนิดอาหาร 350 กรัมหนากว่าถ้วยกระดาษพิมพ์ทั่วไป 30% ผนังข้างยังคงแข็งแกร่งและตรงกระปุกรักษารูปร่างของมันโดยไม่เปลือกและล่มลงในมือของคุณ.
![]()
สําหรับบรรจุภัณฑ์ที่เข้าสัมผัสกับอาหารโดยตรง ความปลอดภัยเป็นสิ่งสําคัญที่สุดเสมอถ้วยกระดาษนี้ยึดมั่นในมาตรฐานสูงสุดในการเลือกวัสดุ ในขณะที่ตอบสนองอย่างมีกิจกรรมกับการเรียกร้องสิ่งแวดล้อม:
ผงเนื้อเพลิงบริสุทธิ์ที่มีคุณภาพอาหาร: ผลิตจากผงไม้บริสุทธิ์ 100% โดยไม่เพิ่มผงกระดาษทิ้งรีไซเคิล เพื่อไม่ให้มีซากโลหะหนัก และไม่ให้มีสารสว่าง
ชั้นเคลือบ PE ที่สามารถทําลายได้: ผนังภายในที่เคลือบด้วยผนัง PE ที่สามารถทําลายได้ สําหรับอาหาร ทนต่ออุณหภูมิต่ําถึง -10 °C ไม่แตกหรือแตกแม้กระทั่งเมื่อถือไอศกรีมแข็งและสามารถทําลายได้โดยธรรมชาติภายใต้สภาพการปลูกพืชประกอบอุตสาหกรรม หลังจากการใช้
การ พิมพ์ ด้วย น้ํา: รูปแบบภายนอกที่พิมพ์ด้วยหมึกน้ําที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม ไม่มีกลิ่นรุนแรง การปล่อย VOCs เกือบศูนย์
การรับรองป่าไม้ FSC: วัสดุกระดาษทั้งหมดมาจากป่าที่ถูกจัดการอย่างยั่งยืน โดยสามารถติดตามการใช้งานของต้นไม้ทุกต้น
ภาพที่น่าสนใจมักจะเป็นสิ่งแรกที่ดึงดูดผู้บริโภคตอบสนองความต้องการด้านความงดงามของกรณีต่างๆ และกลุ่มลูกค้า:
| ชื่อชุด | ลักษณะสไตล์ | สถานการณ์ ที่ เหมาะสม |
|---|---|---|
| สวรรค์สัตว์เลี้ยงที่น่ารัก | สัตว์ที่อ่อนโยนและน่ารัก เช่น แมว, สุนัข, กระต่าย | ของหวานสําหรับเด็ก กิจกรรมผู้ปกครองและเด็ก |
| โลกมหาสมุทร | ชีวิตในทะเล เช่น ปลา ดาวทะเล ลูกวาฬ | ช่วงซัมเมอร์มีไอซ์ แพร์ตี้ชายหาด |
| นิทาน ป่า | เพื่อนป่า เช่น หมี กวาง ผี | ของหวานประเภทป่าไม้ ชาบ่าย |
| ปาร์ตี้หวาน | อาหารหวาน เช่น ไอศกรีม, ของหวาน, เค้ก | ร้านอาหารหวานทั่วไป โปรโมชั่นวันหยุด |
แต่ละชุดประกอบด้วยรูปแบบที่แตกต่างกัน 4-6 รูปแบบ สามารถนําเสนอแบบสุ่ม หรือผสมให้ตรงตามที่กําหนด
สถานการณ์การใช้งาน สําหรับกระปุกกระดาษผอมการ์ตูนนี้ ยกยาวไปไกลกว่าการจินตนาการของคุณ:
ใน วัน หนาว ฤดู หนาว หม้อ ไอศกรีม หรือ มะม่วง โพเมโล ซาโก้ เป็น สิ่ง ที่ จําเป็น ต้อง รับใช้ เพื่อ ป้องกัน ความ ร้อน หม้อ กระดาษ ปกติ ละอ่อน เมื่อ หนาว ทํา ให้ ลูกค้า ไม่ สบาย และ มี ผล ต่อ ประสบการณ์ ของ พวก เขาถ้วยกันการรั่วหนานี้ยังคงเป็นรูปร่างที่แห้งและตั้งตั้ง แม้ว่าการถือน้ําสูงมีส่วนประกอบของหวานเช่นน้ําแข็ง shaved หรือน้ําแข็ง fluffyเพิ่มความเข้าใจคุณภาพของร้านของคุณ
ในระหว่างการส่งสินค้า การกระแทกและสั่นสะเทือน สามารถทําให้น้ํายาไส้กรอกรั่วได้อย่างง่ายดาย ส่งผลให้ลูกค้าร้องเรียนการออกแบบที่แข็งแกร่งของถ้วยกระดาษนี้ เพื่อป้องกันการรั่วไหล ช่วยลดอัตราการเสียหายจากการส่งและลดต้นทุนหลังการขายการออกแบบล้อม้วนยังทําให้ฟิล์มปัดติดแน่นมากขึ้น ป้องกันการไหล
การรวมตัวกันของครอบครัว การสร้างทีมงานของบริษัท งานเลี้ยงวันเกิดของเด็กและผู้ใหญ่ก็พบว่ามันน่าพอใจต่อตาวัสดุที่หนาขึ้นสามารถนําไปใช้ใหม่ได้ 2-3 ครั้ง
ผลไม้สดมีปริมาณน้ําสูง; ถ้วยกระดาษทั่วไปที่เก็บผสมผลไม้สามารถรั่วไหลจากด้านล่างได้ง่ายการรักษาโต๊ะให้แห้งและสะอาด. มีตัวเลือกปิดคลื่นให้ลูกค้าเห็นผลิตภัณฑ์ภายในและเพิ่มยอดขาย
ระหว่างการทําขนมปังของพ่อแม่กับลูกๆ เด็กๆ ต้องการกระป๋องสําหรับของหวานเล็ก ๆ ของพวกเขาและวัสดุที่หนาขึ้นทนต่อการ "จัดการ" ของเด็กโดยไม่ทําให้มันบิดเบือนหรือเสียหายง่าย.
อาหารว่างเล็ก ๆ ที่คู่เคียงกับกาแฟหรือชา, บริการในถ้วยกระดาษการ์ตูน, เป็นทั้งสุขภาพและสวยงามโดยไม่เผามือหรือตัดริมฝีปากเพิ่มประสบการณ์ของลูกค้า
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ถ้วยกระดาษหนาแบบการ์ตูน |
| ตัวเลือกความจุ | 12oz / 16oz / 20oz มี |
| กว้างของถ้วย | 12oz: 11cm / 16oz: 12.5cm / 20oz: 14cm |
| ความสูงของถ้วย | 12oz: 5.5cm / 16oz: 6.5cm / 20oz: 7.5cm |
| วัสดุกระดาษ | 350 กรัม กระดาษกระดาษสีขาวประเภทอาหารที่ได้รับการรับรองจาก FSC |
| วัสดุเคลือบ | การเคลือบ PE ที่สามารถทําลายได้ในสภาพอาหาร |
| กระบวนการ Rim | การเสริมเหล็กขอบม้วน 2 ชั้น |
| การออกแบบด้านล่าง | โครงสร้างที่ป้องกันการรั่วไหลของกระดูกขาปีกที่เสริมกระดูกผึ้ง |
| ระยะอุณหภูมิ | -10 °C ถึง 100 °C |
| คุณลักษณะการทําลาย | สามารถย่อยสลายได้ตามธรรมชาติ ภายใต้สภาพการคอมพอสต์อุตสาหกรรม |
| รวมรูปแบบ | สวรรค์สัตว์เลี้ยงน่ารัก / โลกมหาสมุทร / นิทานป่า / พาร์ตี้หวาน |
| จํานวนบรรจุ | 50 ชิ้น/บรรจุ (กระเป๋า OPP ปิด) |
| สถานการณ์ที่ใช้ได้ | ไอศกรีม, ของหวาน, ผลไม้ผสม, สลัด, อาหารว่าง |
| บริการปรับแต่ง | รูปแบบ/โลโก้ที่รองรับ (จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา 5000 ชิ้น) |
| ระยะเวลาการจัดส่ง | สต็อค 48 ชั่วโมง / ประจํา 15-20 วัน |
| สินค้าทดสอบ | สภาพการทดสอบ | ผลการทดสอบ |
|---|---|---|
| ป้องกันน้ําเย็น | ยึดผสมน้ําแข็ง และปล่อยให้ยืน 30 นาที | ไม่มีการรั่วไหลด้านล่าง ไม่มีการอ่อนแอของถ้วย |
| ป้องกันการรั่วน้ําร้อน | เก็บน้ําร้อน 80°C ให้ยืน 15 นาที | ไม่มีการรั่วไหลด้านล่าง ไม่มีการบิดเบือนล้อ |
| ป้องกันการรั่วน้ํามัน | เก็บน้ํามันทําอาหารไว้ 2 ชั่วโมง | ไม่มีการเจาะเข้าไปในผนังภายใน, ผนังภายนอกแห้ง |
| การทดสอบการบด | ถ้วยว่างซ้อนสูง 1 เมตร รออยู่ 24 ชั่วโมง | กระปุกด้านล่างที่ไม่มีการบิดเบือน ใช้ได้ปกติ |
| การทดสอบตก | มีน้ําเหลว 80% ลดจากความสูง 80 ซม. | กระปุกโดยไม่แตก, กระจายน้อย |
มีถ้วยกระดาษพิมพ์หลายถ้วยในตลาด ทําไมคุณถึงให้ความสําคัญกับถ้วยนี้
เนื่อง จาก ความ เป็นมืออาชีพ: เรามุ่งเน้นในอุตสาหกรรมบรรจุอาหารมา 8 ปี และเข้าใจอย่างลึกซึ้งจุดเจ็บปวดของผู้ใช้งานแต่ผลลัพธ์ของการปรับปรุงซ้ําๆ โดยพึ่งพาการตอบสนองจากผู้ใช้อย่างมากมาย.
เนื่อง จาก ความ สงบ ใจ: จากกระดาษไปยังหมึก จากการพิมพ์ไปยังการเคลือบ ทุกกระบวนการผ่านการตรวจสอบคุณภาพอย่างเข้มงวด เรากล้าสัญญาว่าทุกถ้วยที่ส่งไป จะสามารถเก็บของหวานที่คุ้มค่าที่สุดของคุณได้อย่างปลอดภัย
เนื่อง จาก รูป หน้า: รูปแบบการ์ตูนไม่ใช่สติ๊กเกอร์ธรรมดา แต่เป็นการออกแบบเดิมของนักวาดภาพมืออาชีพ สี่ซีรีย์ที่มี 16 รูปแบบ
เนื่อง จาก การ ป้องกัน สิ่ง แวดล้อม: ชั้นเคลือบที่สามารถทําลายได้ และกระดาษที่ได้รับการรับรองจาก FSC ทําให้คุณสนุกกับความสะดวกสบายในขณะที่ยังลดภาระบนโลก
เนื่องจากประสิทธิภาพการใช้จ่าย: วัสดุที่หนาขึ้นหมายถึงอายุการใช้งานที่ยาวนานและประสบการณ์ผู้ใช้ที่ดีกว่า แต่ราคาของเรายังคงมีค่าใช้จ่ายที่คุ้มค่า
ไม่ว่าจะเป็นร้านไอศกรีมที่อบอุ่นเล็ก ๆ ที่มุมถนน หรืองานเลี้ยงวันเกิดที่กําลังเตรียมไว้ที่อีกปลายของเมืองถ้วยกระดาษหนาแบบการ์ตูนอยากเป็นเพื่อนที่ซื่อสัตย์ในช่วงเวลาที่หวานหวาน
มันปกป้องความสมบูรณ์แบบของไอศกรีมทุกช้อน ด้วยการออกแบบที่แข็งแกร่งกันการรั่ว ไฟขึ้นทุกความประหลาดใจเปิดด้วยการ์ตูนน่ารักและตอบสนองทุกความห่วงใยสําหรับโลกของเรา ด้วยแนวคิดสิ่งแวดล้อมเลือกมันให้เหรียญหวานของคุณไม่เพียงแค่อร่อย แต่ยังอบอุ่นและเต็มไปด้วยอนาคต