| ชื่อแบรนด์: | XinYanForever |
| เลขรุ่น: | XY062 |
| ขั้นต่ำ: | 10,000 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 10000000000 หน่วย/ต่อวัน |
กระดาษคราฟท์มีเนื้อเยื่อธรรมชาติ ที่ทําให้เรานึกถึงความอบอุ่นที่ทําด้วยมือ และของขวัญจากธรรมชาติ เมื่อความเรียบง่ายนี้พบกับเทคโนโลยีที่ป้องกันการรั่วของทันสมัย and when the delicate touch of rolled edges encounters the environmental commitment of full biodegradability—we present this double PE coated leak proof rolled edge ice cream cup and fully biodegradable kraft paper bowl, การนําเสนอวิธีการบรรจุที่มีทั้งคุณภาพภายในและความเรียกร้องภายนอกสําหรับแบรนด์ของขนมหวานที่กอดความสวยงามธรรมชาติ
ทั้งถ้วยและถ้วยนั้น ถูกทําจากกระดาษไครฟอฟท์เกรดอาหาร โดยยังคงมีเนื้อเยื่อและสีเดิมของกระดาษมีลักษณะทางสายตาที่อบอุ่นและอ่อนโยน และมีอารมณ์สัมผัสที่ธรรมชาติเป็นพิเศษไม่เหมือนกระดาษกระดาษสีขาวธรรมดา ที่ใช้ในอุตสาหกรรม สีพื้นฐานของกระดาษคราฟท์ผนังภายในและภายนอกถูกเสริมด้วยการเคลือบ PE สอง, โดยการเคลือบชั้นโดยใช้ยาที่สามารถแยกแยกได้ทางชีวภาพ ซึ่งจะแยกแยกได้อย่างสมบูรณ์แบบพร้อมกันกับผงกระดาษ ภายใต้สภาพการปลูกพลาสติกอุตสาหกรรม โดยไม่ทิ้งซากพลาสติกจิ๋วการทดสอบในห้องปฏิบัติการแสดงให้เห็นว่าถ้วยและถ้วยยังคงแข็งแรง ภายใต้ความเย็นนานที่ -25 °Cและเมื่อเก็บไอศกรีมหลอมไว้ 72 ชั่วโมง ขอบจะสะอาดและไม่รั่ว
ขอบม้วนแสดงให้เห็นถึงความใส่ใจที่ซ่อนอยู่ในรายละเอียด ขอบถ้วยและขอบถ้วยถูกสร้างขึ้นผ่านกระบวนการม้วนหลายครั้งขอบกลมที่รู้สึกสบายต่อริมฝีปาก โดยไม่มีความหยาบคายขอบม้วนนี้ไม่เพียงแค่เพิ่มความสะดวกในการถือ แต่ยังกระชับสร้างล้อ ป้องกันการบิดเบือนระหว่างการใช้งานในขณะที่ให้บริการพื้นที่แสดงภาพที่สมบูรณ์แบบและกว้างขวางสําหรับการพิมพ์แบรนด์.
โลโก้ของแบรนด์ที่นําเสนอกับพื้นหลังกระดาษคราฟท์มีเนื้อหาที่แตกต่างกัน เรานําเสนอการพิมพ์ตามต้องการ โดยใช้หมึกที่ใช้น้ําที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อมรูปแบบรายละเอียดที่ติดแน่น. น้ําตาลที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อมไม่มีกลิ่นและไม่มีซากสารที่เป็นอันตราย ซึ่งเป็นการเติมเต็มคุณสมบัติธรรมชาติของกระดาษคราฟท์ ทําให้การแสดงออกของแบรนด์มีทั้งอารมณ์และความอบอุ่น
| ข้อมูลทั่วไป | รายละเอียด |
|---|---|
| วัสดุ | ผงกระดาษครัฟท์เพรจินต์เกรดอาหาร + ผง PE ที่สามารถทําลายได้ทางชีวภาพ |
| การรับรองความเสื่อม | OK compost composting อุตสาหกรรม |
| ระยะอุณหภูมิ | -25°C ~ 100°C |
| ขนาดถ้วย | 4oz 6oz 8oz 10oz 12oz 16oz |
| ขนาดถ้วย | 8oz 12oz 16oz 24oz 32oz |
| น้ําหนักเคลือบ | ปรับขนาด 18-28 กรัม |
| กระบวนการม้วนขอบ | รูปแบบการม้วนหลายแบบ ขอบกลมเรียบ |
| กระบวนการพิมพ์ | การปรับแต่งหมึกที่ใช้น้ํา ที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม |
| การสนับสนุนการออกแบบ | การออกแบบแบบแบบดายไลน์ฟรี / การทํา render 3 มิติ |
| เวลาในการเก็บตัวอย่าง | ตัวอย่างดิจิตอล 3 วัน / ตัวอย่างการผลิต 7 วัน |
| การรับรอง | FDA / EU / LFGB / OK compost / FSC |
| จํานวนการสั่งซื้อขั้นต่ํา | 10000 ชิ้น |
เทคโนโลยีการทําลายล้างเต็ม
สูตรสารย่อยสลายทางชีวภาพจากกระดาษปุ๋ยจนถึงการเคลือบ พร้อมการรับรองจาก OK Compost ทําให้เกิดการผ่อนผันจากพลาสติก
![]()
ความเชี่ยวชาญในเรื่องของกระดานม้วน
เทคโนโลยีกระบวนการม้วนหลายแบบ ขอบกลมเรียบ ไม่มีความหยาบคาย โครงสร้างขอบม้วนเพิ่มความแข็งแรงป้องกันการบิดเบือนระหว่างการใช้งาน
ความสามารถในการวิจัยและพัฒนา
ทีมงานวิจัยและพัฒนาภายในสามารถปรับสูตรวัสดุขึ้นอยู่กับลักษณะของผลิตภัณฑ์ โดยให้คําตอบที่มีเป้าหมายสําหรับประเภทต่างๆ
การประกันคุณภาพ
การตรวจสอบคุณภาพ 4 ระดับ: การตรวจสอบที่เข้ามา, การตรวจสอบในกระบวนการ, การตรวจสอบผลิตภัณฑ์เสร็จ, และการตรวจสอบที่ออก ทุกชุดได้รับตัวอย่างและเก็บไว้ 6 เดือนที่มีคุณภาพที่สามารถติดตามได้
![]()
ความมั่นคงของปัสดุ
โรงงานครอบคลุมพื้นที่ 3,000 ตารางเมตร โดยมีสายการผลิตอัตโนมัติครบวงจร สามารถผลิตรายวันได้ถึง 500,000 ชิ้น ทําให้การจัดส่งออเดอร์ได้ทันเวลา
เลือกถ้วยไอศกรีมขอบขอบที่เคลือบด้วย PE ที่กันการรั่ว และถ้วยกระดาษคราฟท์ที่สามารถทําลายได้อย่างเต็มที่ ทําให้เนื้อเยื่อธรรมชาติและความมุ่งมั่นต่อสิ่งแวดล้อมยินดีต้อนรับติดต่อเราเพื่อตัวอย่างและสํารวจความเป็นไปได้ในการร่วมมือ.