| ชื่อแบรนด์: | XinYanForever |
| เลขรุ่น: | XY087 |
| ขั้นต่ำ: | 10,000 ชิ้น |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 10000000000 หน่วย/ต่อวัน |
กระป๋องอาหารกระดาษไครฟท์แบบจีน ที่สามารถบีโอเดรเกรดได้ ที่กันการรั่วไหลได้ มีฝาปิดปิดไว้ หนาและทนทาน กันน้ําทนต่อน้ํามัน ผ่านการรับรองคุณภาพอาหาร โลโก้ตามสั่ง
คําอธิบาย:
อาหารจีนมีชื่อเสียงสําหรับรสชาติที่รวยและน้ําผึ้งที่รสสว่าง แต่น้ํามันหนักและซุปที่มากมายทําให้การบรรจุอาหารที่นําไปทานเป็นปัญหาใหญ่ปัญหาการรั่วไหลไม่เพียงแต่ทําลายประสบการณ์การทานอาหาร แต่ยังสามารถนําไปสู่การร้องเรียนของลูกค้าและทําลายชื่อเสียงของแบรนด์ด้วยประสบการณ์หลายปีในด้านการพัฒนาบรรจุอาหาร เราได้วิจัยอย่างละเอียดจุดเจ็บปวดของอุตสาหกรรมนี้ใส่อาหารจากกระดาษไครฟท์แบบจีน ที่สามารถละลายได้การออกแบบด้วยความสามารถในการปิดเจาะที่ดีที่สุด โครงสร้างทางกายภาพที่แข็งแกร่ง และวัสดุที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม
ข้อดีหลัก:
1. ระบบปิดสองครั้ง ป้องกันการรั่ว
กระปุกแต่ละกระปุกมาพร้อมกับฝาปิดที่แข็งแรงสูง มีการออกแบบที่เข้ากันอย่างแม่นยํา ซึ่งสร้างโครงสร้างล็อคสองแบบกับกระเป๋ากระปุกกรอบ curled ไม่เพียงแต่เพิ่มความแข็งแรงขอบ แต่ยังทําให้การปิดแน่นกับฝาปิดการทดสอบการขนส่งที่จําลองในห้องปฏิบัติการแสดงให้เห็นว่าไม่มีการรั่วไหลแม้แต่เมื่อเต็มไปด้วยซุปและถูกนําไปท่า, สั่นสะเทือน, ความกดดันการสตั๊กซ้อน หรือถูกพลิกกลับเป็นเวลา 30 วินาที.วิธีนี้แก้ไขปัญหาของน้ําที่ไหลไปทั่วไป กับอาหารที่คนจีนชอบมาก เช่น มาลา ทัง, ซวน ลา เฟน, และนู๊ดลิส ในซุป
2วัสดุหนาและทนทาน ทนต่อการล่มสลาย
ผลิตจากผงเครฟท์คุณภาพสูง ด้วยเส้นใยยาวที่คัดเลือกอย่างรอบคอบ เพื่อให้ความแข็งแรงของวัสดุเพิ่มความแข็งแรงในการกดขึ้นกว่า 30% เมื่อเทียบกับถังมาตรฐานมันยังคงแข็งแกร่งและยังคงมีรูปร่าง แม้จะวางไว้สูงในระหว่างการจัดส่งระยะไกลหรือเมื่อถืออาหารหนักการลดการทิ้งอาหารอย่างมีประสิทธิภาพ และการร้องเรียนที่เกิดจากบรรจุภัณฑ์ที่เสียหายโดยปกป้องภาพลักษณ์ของแบรนด์ของคุณ
3. การเคลือบอาหารที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม ทนน้ําและน้ํามันได้ดีเยี่ยม
![]()
ภายในมีเทคโนโลยีเคลือบน้ําที่มีคุณภาพอาหาร ซึ่งแทนการเคลือบพลาสติกแบบดั้งเดิมโดยสิ้นเชิงการทดสอบทางมืออาชีพยืนยันว่ามันทนน้ํามันร้อน 95 ° C และน้ําเดือด 100 ° C เป็นเวลามากกว่า 60 นาทีโดยไม่ต้องรั่วการเคลือบเคลือบไม่รวมสารปลาสติกเซอร์, BPA, สารสว่างและสารอันตรายอื่นๆมันปลอดภัยสําหรับการสัมผัสกับอาหารโดยตรงไม่ทําให้มีรสชาติที่ไม่เหมาะสม และยังคงรสชาติที่แท้จริงของอาหาร
4. สามารถบีโอเดเกรดได้อย่างเต็มที่ มุ่งมั่นในแนวปฏิบัติสีเขียว
ในยุคที่มีการห้ามพลาสติกอย่างครบถ้วน และการรับรู้สิ่งแวดล้อมของผู้บริโภคที่เพิ่มขึ้น การเลือกบรรจุภัณฑ์สีเขียวเป็นสิ่งจําเป็นสําหรับแบรนด์อาหารผลิตภัณฑ์ของเราไม่มีส่วนประกอบจากพลาสติก และสามารถแยกแยกทางชีวภาพได้อย่างเต็มที่ ภายใต้สภาพการปลูกพืชอุตสาหกรรม, แบ่งออกเป็นน้ํา ก๊าซคาร์บอนไดออกไซด์ และสารอินทรีย์ มันตอบสนองมาตรฐานการปลูกผสมระดับนานาชาติ การเลือกถังของเราไม่ใช่แค่คําตอบในการบรรจุมันเป็นการเคลื่อนไหวที่ฉลาด เพื่อสร้างภาพลักษณ์แบรนด์ที่มิตรต่อสิ่งแวดล้อม และดึงดูดลูกค้าที่มีความรู้ถึงความยั่งยืน.
5. รายละเอียดที่ใส่ใจ สร้างประสบการณ์ผู้ใช้ที่ดีขึ้น
ด้านขอบของถังถูกแปรรูปอย่างละเอียด เพื่อให้เรียบและไม่มีรอยขีดข่วน ทําให้การใช้งานสะดวกสบาย โดยไม่ต้องมีอันตรายต่อการตัดสะดวกสําหรับผู้บริโภค หากพวกเขาต้องการเก็บอาหารเหลือชั่วคราว. สีธรรมชาติของครัฟฟ์ต แบรนด์สปริ่งสัดส่วนและสุขภาพดี โดยไม่ใช้เครื่องประดับมากเกินไป ซึ่งเป็นการเติมเต็มความเป็นมาของอาหารอย่างสมบูรณ์แบบ และเพิ่มประสบการณ์ในการเปิดกล่อง
รายละเอียดสินค้า:
| ปริมาตร | คําอธิบาย |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | กระป๋องกระดาษไครฟอฟต์แบบจีน ที่สามารถละลายได้ชีวภาพได้ (มีฝาปิด) |
| องค์ประกอบวัสดุ | กระดาษไครฟอฟต์บริเวณบริเวณบริเวณบริเวณบริเวณบริเวณบริเวณบริเวณบริการ |
| พลังงานที่มีอยู่ | 500 ml / 750 ml / 1000 ml / 1250 ml (สามารถปรับแต่งได้) |
| ประสิทธิภาพการปิด | ไม่มีการรั่วไหลหลังจาก 30 วินาทีกลับเมื่อเต็มกับซุป |
| ความทนทานต่ออุณหภูมิ | -20°C ~ 100°C (เหมาะสําหรับการทําเย็นและทําความร้อนใหม่อย่างปานกลาง) |
| เกรดป้องกันการรั่ว | ทดสอบกับน้ํามัน 95 °C / น้ํา 100 °C: ไม่มีการรั่วไหลในเวลา 60+ นาที |
| คุณสมบัติสิ่งแวดล้อม | สามารถแยกแยกทางชีวภาพได้อย่างเต็มที่ ไม่ใช้พลาสติก |
| ความปลอดภัยของอาหาร | รับรองตามกฎหมาย FDA, EU และกฎหมายในประเทศเกี่ยวกับวัสดุที่ติดต่อกับอาหาร |
| บริการปรับแต่ง | การพิมพ์โลโก้ การปรับขนาด การออกแบบบรรจุสินค้า |
การใช้งาน:
ผลิตภัณฑ์นี้เหมาะสําหรับฉากอาหารจีนหลายชนิด โดยเฉพาะสําหรับจานที่มีซุปหนักและน้ํามัน เช่น มาลาทัง, ซวนลาเฟน, ลูซิเฟน, นู๊ดลิสในน้ําผง, หมึก,ปลาหมักปลาทอด, เนื้อหมัก, และจานเย็น. มันยังเป็นที่เหมาะสมสําหรับสลัด, ถ้วยผลไม้, ของหวาน, และความต้องการการบรรจุเน็ดเย็น.
ทําไมต้องเลือกเรา
ส่งตรงจากโรงงานพื้นฐานการผลิตของตัวเองรับประกันการควบคุมคุณภาพอย่างเต็มที่ จากวัตถุดิบถึงผลิตภัณฑ์ที่เสร็จสิ้น โดยกําจัดตัวกลางเพื่อการตั้งราคาที่มีความแข่งขันมากขึ้น
สต็อคที่เพียงพอขนาดทั่วไปถูกจัดเก็บเป็นประจํา เพื่อการส่งไว เมื่อได้รับการยืนยันการสั่งซื้อ
การปรับแต่งแบบแข็งแรง:ทีมงานออกแบบมืออาชีพสนับสนุนการพิมพ์ LOGO การปรับขนาด และการแก้ไขการบรรจุสินค้าเฉพาะเพื่อตอบสนองความต้องการเฉพาะของแบรนด์ของคุณ
บริการครบวงจร:การบริการแบบเดียว ตั้งแต่การเก็บตัวอย่างและการผลิต จนถึงการสนับสนุนหลังการขาย ทําให้การจัดซื้อของคุณไม่ยุ่งยาก
ปรับปรุงการบรรจุของกินในวันนี้!
![]()
แพ็คเกจที่ดีพูดมาก มันไม่เพียงแค่ส่งอาหาร แต่ยังส่งความอบอุ่นและความดูแลของแบรนด์ของคุณและให้ลูกค้าของคุณรู้สึกถึงความสนใจในรายละเอียด และความเป็นมืออาชีพของคุณ ตั้งแต่เวลาที่พวกเขาเปิดกล่อง.