| ชื่อแบรนด์: | XinYanForever |
| เลขรุ่น: | XY034 |
| ขั้นต่ำ: | 10,000 |
| ราคา: | ต่อรองได้ |
| เงื่อนไขการจ่ายเงิน: | L/C, D/A, D/P, T/T ตะวันตกสหภาพ |
| ความสามารถในการจําหน่าย: | 10000000000 หน่วย/ต่อวัน |
คําอธิบายสินค้า:
เมื่อลูกค้าสั่งไอศลัด หรือไอศกรีมมะนาว พวกเขาคาดหวังไม่เพียงแค่ความพึงพอใจทางรสชาติ แต่ยังมีประสบการณ์ที่สมบูรณ์แบบกิโลเมตรสุดท้ายของประสบการณ์นี้มักจะนําไปโดยถ้วยเล็ก ๆนี่กระป๋องไอศกรีมกระป๋องกระป๋องกระป๋องกระป๋องกระป๋องโดยเฉพาะการออกแบบสําหรับไอศลัด, กระปุกไอศกรีม, ของหวานและกรณีอื่นๆ ด้วยข้อดีหลัก 4 อย่าง "หนา, กันรั่ว, ปิด, และสามารถปรับแต่ง" มันคุ้มครองการมาถึงของหวานทุกอย่าง.
ปัญหาที่ถูกวิจารณ์มากที่สุดกับถ้วยไอศกรีมทั่วไปคืออะไร? น้อยเกินไป นุ่มเกินไป จับไม่ดี เมื่อลูกค้าหยิบไอศกรีมแม้กระทั่งทอปปิ้งที่สวยงามที่สุดก็ดูถูกถ้วยนี้ทําให้การจับได้ดีขึ้นการออกแบบการหนาสามเท่า.
ผนังแก้วหนา
ผลิตจากกระดาษกระดาษสีขาวชนิดอาหาร 350 กรัมหนากว่าถ้วยไอศกรีมทั่วไป 40% ผนังถ้วยแข็งแรงและตั้งตรง โดยไม่มีการปรับปรุงเมื่อถือในมือเดียว แม้ว่าเมื่อถือไอศกรีมหลายชั้น ถ้วยยังคงมีรูปร่างการเน้นคุณภาพสินค้า.
กรอบม้วนหนา
กรอบถ้วยมีกระบวนการม้วนขอบสองชั้นขอบม้วนเรียบและกลม สะดวกสบายกับริมฝีปากโดยไม่ตัด
ล่างถ้วยกระป๋องเสริม
ด้านล่างมีโครงสร้างเสริมท่อแหวนแม้ว่าเมื่อถือไอศลัดหนัก ด้านล่างจะไม่บวม
สําหรับธุรกิจที่นําไปขายเอง การรั่วไหลเป็นจุดเจ็บปวดหลังการขายที่ใหญ่ที่สุด ไอศอนเดย์ต้องผ่านหลายขั้นตอน จากการเตรียมการการจัดส่ง และการกระแทกใด ๆ ตลอดทางอาจทําให้ของเหลวหลอมหลั่งออกมาถ้วยนี้การออกแบบกันรั่วแบบคู่ทําให้การรั่วไหลเป็นเรื่องของอดีต
ใส่ฝาปิด
ใบปิดใช้โครงสร้างสล็อปฟิตที่ติดตั้งที่เข้ากับขอบถ้วยอย่างแน่น สร้างแผ่นปิดวงกลม 360 องศา เมื่อหมุนและล็อค การทดสอบห้องปฏิบัติการแสดงว่าไม่มีการรั่วไหลของของเหลวหลังจาก 1 นาทีของการสั่นกลับไม่ว่าลูกค้าจะถือมันตอนซื้อของ หรือคนส่งของจะเดินบนถนนที่หักหัก, เนื้อหาจะมาถึงอย่างปลอดภัย
กรอบป้องกันการไหล
กรอบถ้วยมีช่องป้องกันการไหลเมื่อไอศกรีมเริ่มละลาย น้ําเหลวถูกนําเข้าไปในช่องสําหรับการเก็บรักษาชั่วคราว ป้องกันการไหลเวียนโดยตรงการหลีกเลี่ยงการร้องเรียนหลังการขายเกี่ยวกับความสับสนในการละลาย.
ความสําคัญของฝาปิดมากกว่าการป้องกันการรั่ว มันเกี่ยวกับความสะดวกสบายฝาปิดของถ้วยนี้ถูกออกแบบอย่างรอบคอบเพื่อให้สมดุลการประปาและการใช้งานง่าย
เปิดและปิดง่าย
กล่องมีการออกแบบการเปิดที่สะดวกต่อผู้ใช้✅ ช่องเลื่อนอ่อนโยนจะเปิดมันง่ายโดยไม่ต้องดึงแรง เพื่อปิดเพียงแค่กดขอบฝาปิดจนมันคลิกอย่างมั่นคง, ง่ายและรวดเร็ว
การแสดงชัดเจน
กล่องทําจากวัสดุ PET ความโปร่งใสสูงผิวหน้าของผลิตภัณฑ์จะชัดเจนในระยะหนึ่ง
สถานที่เก็บของ
กล่องและถ้วยเข้ากันได้อย่างมั่นคง ถ้วยว่างสามารถวางไว้อย่างมั่นคง ช่วยประหยัดพื้นที่เก็บของ สินค้าที่เต็มไปด้วยยังสามารถวางไว้เพื่อแสดงให้เห็น ทําให้การใช้งานคานเตอร์สูงสุด
ในตลาดของหวานที่มีการแข่งขัน การรับรู้แบรนด์เป็นกุญแจในการยึดลูกค้าบริการพิมพ์ตามสั่งเต็มทําให้แต่ละถ้วยไอศลัดเป็นป้ายโฆษณามือถือของคุณ
พื้นที่พิมพ์
การพิมพ์แบบครบวงจร 360 องศาบนกระป๋อง, ความสูงการพิมพ์สูงสุดถึง 10 ซม., ให้พื้นที่กว้างขวางสําหรับการสร้างสรรค์ของแบรนด์
กระบวนการ พิมพ์
การสนับสนุนการออกแบบ
เราให้บริการตรวจสอบหลักฐานการออกแบบฟรี.ทีมงานออกแบบกราฟิกมืออาชีพสามารถช่วยคุณในการปรับปรุงไฟล์พิมพ์เพื่อให้แน่ใจว่าการนําเสนอผลิตภัณฑ์เสร็จสมบูรณ์แบบ
เพื่อตอบสนองความต้องการในการบรรจุของอาหารหวานประเภทต่างๆ ชามนี้มีมาตรฐานความจุที่แตกต่างกัน
| ความจุ | กว้างขอบ | ความสูงของถ้วย | สินค้าที่เหมาะสม |
|---|---|---|---|
| 8 oz | 80 มม | 70 มม. | ไอศอนเดย์เด็ก ไอศกรีมสกูปเดียว พูดดิ้ง |
| 12 oz | 90 มม. | 95 มม. | ไอศอนเดย์สแตนดาร์ด ไอศกรีมสกู๊ปคู่ มิลค์ชัก |
| 16 oz | 98 มม. | 110 มม. | ไอศลัดใหญ่ ไอศกรีมสามชั้น กระปุกสโมธี้ |
| 20 oz | 105 มม. | 125 มม | แบ่งปันไอศอนเดย์ ของหวานขนาดครอบครัว |
ขนาดพิเศษอื่นๆ สามารถใช้ได้ตามคําขอ
สถานการณ์การใช้งานสําหรับถ้วยไอศกรีมที่กระชับกันการรั่วนี้มีฝาปิดกว้างไปกว่าไอศกรีมเอง
สถานการณ์ที่ 1: ร้านขายไอศกรีม / ร้านขายอาหารพิเศษ
ซันดาเป้ เป็นผลิตภัณฑ์ที่โด่งดังในร้านขายไอศกรีม ด้วยการปรับแต่งที่รวยและชั้นที่แตกต่างกันการออกแบบที่หนาของถ้วยนี้ และตัวเลือกความจุหลายอย่าง เหมาะสมกับรายละเอียดของไอศอนเดย์ที่แตกต่างกัน. ใบปิดโปร่งใสแสดงให้เห็นการทอปปิ้งสีสัน
สถานการณ์ที่ 2: ของหวานที่นําไป / การจัดส่งอาหารกลุ่ม
การจัดส่งที่นําไปใช้ในร้านเป็นกรณีที่มีความเสี่ยงสูงในการรั่วไหล ใบปิดจานที่ติดตั้งในถ้วยนี้ และริมที่ป้องกันการไหลเวียนได้อย่างมีประสิทธิภาพลดอัตราการเสียหายจากการจัดส่งและการร้องเรียนหลังการขายร่างถ้วยที่หนาแน่นทนกระแทกให้ผู้ส่งของมีความมั่นใจมากขึ้น
สถานการณ์ที่ 3: คาเฟ่ / ร้านชา ขายเสริม
อเมริกาโนกับไอศอนเดย์ เป็นการรวมกันที่ขายดีที่สุดในหลายๆ คาเฟ่ ขนาด 12 และ 16 ออนซ์ เหมาะสําหรับไอศอนเดย์ หรือมิลค์เช็คเหมาะสําหรับบริการอาหารในร้านอาหาร.
สถานการณ์ที่ 4: ร้านขายโยเกิร์ต / ร้านขายสมิธี้บอล
กระปุกโยเกิร์ตกรีซ กระปุกแอซาย และอาหารเบาที่มีประโยชน์อื่น ๆ ต้องการถ้วยที่มีความจุที่ดีและผลการแสดง
สถานการณ์ที่ 5: บูเฟ่ต์โรงแรม / บริการอาหารเลี้ยง
ในบริเวณอาหารหวานแบบบฟเฟ่ต์ การใช้ถ้วยที่มีฝาปิดในการชําระไอศอนด์หรือพูดดิ้งเป็นเรื่องสะดวกและสะดวกในการรับประทาน.
สถานการณ์ที่ 6: ฉบับจํากัดในวันหยุด / โปรโมชั่นสินค้าใหม่
สําหรับวันวาเลนไทน์ คริสต์มาสต์ และวันหยุดอื่นๆ เปิดรุ่นจํากัดของไอศลัด พร้อมกับถ้วยที่พิมพ์ตามความต้องการสร้างบรรยากาศการจัดงาน และดึงดูดลูกค้าให้แชร์ในโซเชียลมีเดีย.
| รายการ | รายละเอียด |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | กระป๋องไอศกรีมกระป๋องกระป๋องกระป๋องกระป๋องกระป๋อง |
| ตัวเลือกความจุ | 8oz / 12oz / 16oz / 20oz มี |
| กว้างขอบ | 8oz: 80mm / 12oz: 90mm / 16oz: 98mm / 20oz: 105mm |
| ความสูงของถ้วย | 8oz: 70mm / 12oz: 95mm / 16oz: 110mm / 20oz: 125mm |
| วัสดุแก้ว | 350 กรัม กระดาษกระดาษสีขาวประเภทอาหารที่ได้รับการรับรองจาก FSC |
| วัสดุฝา | วัสดุ PET ที่มีความโปร่งใสสูง ที่เป็นมิตรต่อสิ่งแวดล้อม |
| กระบวนการ พิมพ์ | การพิมพ์ออฟเซต / การพิมพ์ดิจิตอล / การสตริปร้อนทองคํา / เงิน |
| พื้นที่พิมพ์ | ความครอบคลุมเต็ม 360 องศา ความสูงสูงสุด 100 มม. |
| ระยะอุณหภูมิ | -10 °C ถึง 90 °C |
| ประสิทธิภาพการปิด | ไม่มีการรั่วไหลหลังจาก 1 นาทีกลับ |
| จํานวนบรรจุ | 8oz/12oz: 50 ชุด/แพ็ค / 16oz/20oz: 50 ชุด/แพ็ค |
| สถานการณ์ที่ใช้ได้ | ซันเด่ ไอศครีม มิลค์ชัก พูดดิ้ง สมูธี |
| MOQ การปรับแต่ง | การพิมพ์ออฟเซต ขั้นต่ํา 10000 ชุด / การพิมพ์ดิจิตอล ขั้นต่ํา 1000 ชุด |
| ตัวอย่างบริการ | ตัวอย่างในสต็อกสําหรับรูปแบบที่มีอยู่ ตัวอย่างที่กําหนดเอง 10-15 วัน |
| ระยะเวลาการจัดส่ง | สต็อค 48 ชั่วโมง / ประจํา 20-25 วัน |
มีแก้วไอศกรีมหลายแก้วในตลาด ทําไมคุณควรให้ความสําคัญกับแก้วนี้?
เนื่อง จาก ความ น่า เชื่อถือ มาก ขึ้น
ถ้วยธรรมดาบางเกินไปและบกพร่องต่อการบิดเบือน ซึ่งส่งผลกระทบต่อประสบการณ์ของผู้บริโภค วัสดุที่หนา 350 กรัมของถ้วยนี้ให้การจับที่มั่นคงและมีศักดิ์สิทธิ์ ย้ําคุณภาพของผลิตภัณฑ์
เพราะ ความ สงบ ใจ ที่ ไม่ ผ่าน ช่อง ผ่าน
การรั่วไหลเป็นจุดเจ็บปวดหลังการขายที่ใหญ่ที่สุดสําหรับอาหารที่นําไปกิน ใบปิดจานที่ติดตั้งในถ้วยนี้ถูกตรวจสอบผ่านการทดสอบเป็นพันให้คุณและลูกค้ามีความสงบใจ.
เนื่องจากการปรับแต่งแบบยืดหยุ่น
ไม่ว่าคุณจะเป็นแบรนด์เชือกที่ต้องการภาพรวม หรือร้านค้าอิสระที่ต้องการการแสดงออกที่บุคคลนิยมจากการพิมพ์ดิจิตอลสําหรับการทดลองชุดขนาดเล็ก ไปยังการพิมพ์ออฟเฟสต์สําหรับการเปิดตัวปริมาณขนาดใหญ่, สามารถตอบสนองความต้องการได้อย่างยืดหยุ่นในช่วงที่แตกต่างกัน
เนื่อง จาก คุณภาพ ที่ มั่นคง
เราเชี่ยวชาญในด้านการแพคเกจอาหาร ควบคุมทุกขั้นตอน จากการจัดซื้อกระดาษ ไปยังการแปรรูปพิมพ์ จากการจัดเก็บและการจัดสรรสินค้า ไปยังการสนับสนุนหลังการขายทุกชุดต้องผ่านการตรวจคุณภาพ 3 ครั้ง ก่อนการส่งการประกันคุณภาพที่คง
เมื่อลูกค้าสั่งไอศลัด พวกเขาคาดหวังไม่เพียงแค่ความอร่อย แต่เป็นประสบการณ์ที่น่าพอใจกระป๋องไอศกรีมกระป๋องกระป๋องกระป๋องกระป๋องกระป๋องต้องการที่จะเป็นผู้ปกป้องที่ซื่อสัตย์ของประสบการณ์นี้
มันปกป้องไอศกรีมทุกชิ้น ด้วยวัสดุที่หนา คุ้มกันทุกขนของด้วยการปิดที่ไม่รั่วและสื่อถึงเรื่องราวของแต่ละแบรนด์ที่โดดเด่น ด้วยการพิมพ์ตามสั่ง.
เลือกมัน ให้ไอศลัดของคุณ ไม่เพียงแค่อร่อย แต่ยังดูดีกว่า![]()