| Tên thương hiệu: | XinYanForever |
| Số mẫu: | XY076 |
| MOQ: | 10000 loài |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 10000000000 đơn vị/ngày |
| Nhóm tham số | Mô tả thông số kỹ thuật |
|---|---|
| Dòng sản phẩm | Hộp bộ đồ chơi dã ngoại / Hộp đồ ăn trưa kinh doanh / Cốc mì tức thời / Hộp đồ ăn nhẹ trái cây / Hộp đồ ăn mang theo phổ biến |
| Thành phần vật liệu | 380g giấy kraft cấp thực phẩm + 28μm lớp phủ PE cấp thực phẩm |
| Các thông số kỹ thuật về công suất | 500ml / 650ml / 800ml / 1000ml / 1200ml (có thể tùy chỉnh) |
| Độ khoan dung nhiệt độ | -20 °C ~ 120 °C (an toàn trong lò vi sóng) |
| Hiệu suất niêm phong | Không rò rỉ sau khi thử ngược 45 phút |
| Sức chịu tải | Có thể được xếp chồng lên 3 lớp cao mà không bị biến dạng khi được tải đầy đủ |
| Chứng nhận môi trường | Tiêu chuẩn GB 4806.8 về vật liệu tiếp xúc với thực phẩm / FDA 21 CFR chứng nhận |
| Quá trình in | Hỗ trợ các quy trình tùy chỉnh: in bốn màu, tem nóng, UV điểm, mạ mạ, vv |
| Phương pháp đóng gói | Bao bì hộp tiêu chuẩn: 50-100 miếng/hộp (tùy theo thông số kỹ thuật) |