| Tên thương hiệu: | XinYanForever |
| Số mẫu: | XY226 |
| MOQ: | 1000 |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 10000000000 đơn vị/ngày |
| Điểm | Chi tiết |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy hút giấy phân hủy sinh học |
| Vật liệu | Bột gỗ nguyên chất thực phẩm + chất kết dính thân thiện với môi trường |
| Chiều kính có sẵn | 6mm/8mm/10mm/12mm |
| Chiều dài có sẵn | 180mm / 200mm / 210mm / tùy chỉnh |
| Phạm vi nhiệt độ | 0°C ∼ 50°C (Được khuyến cáo cho đồ uống lạnh và ấm) |
| Bao bì | Bọc riêng trong giấy / phim nhựa / Bao bì túi tự động |
| Bao bì Số lượng | 100 pcs / gói * 20 gói / hộp (Có thể tùy chỉnh) |
| Giấy chứng nhận | FSC chứng nhận / Báo cáo thử nghiệm tiếp xúc thực phẩm |
| Thời hạn sử dụng | 24 tháng (Lưu trữ ở nơi mát mẻ, khô, tránh ánh nắng mặt trời) |