| Tên thương hiệu: | XinYanForever |
| Số mẫu: | XY136 |
| MOQ: | 10000 miếng |
| Giá bán: | Có thể thương lượng |
| Điều khoản thanh toán: | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp: | 10000000000 đơn vị/ngày |
| Tên sản phẩm | 90mm dùng một lần thickened cao độ minh bạch cốc tiêm |
| Chiều kính sản phẩm | 90mm |
| Công suất có sẵn | 300ml / 400ml / 500ml / 700ml (dựa trên danh sách) |
| Vật liệu sản phẩm | PS cấp thực phẩm (Polystyrene) |
| Màu sản phẩm | Độ minh bạch cao |
| Phạm vi nhiệt độ | 0°C - 60°C (Điều thích hợp cho đồ uống lạnh và ấm) |
| Phương pháp đóng gói | Bao bì bìa vải bìa tiêu chuẩn, bìa bên ngoài có thể tùy chỉnh |
| MOQ | 10,000 miếng |